Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วิธีจอง Air Asia แบบไหนเร็วที่สุค่ะ  

เห็นบางท่านบอกว่าตอนจองให้ระบุแค่ชื่อนามสกุล วดป และบัตรประชาชน ส่วนที่เหลืองให้กลับมาแก้ทีหลัง จะได้ตั๋วเร็ว ถ้ากรอกไม่หมดระบบจะให้เหรอคะ ครั้งนี้จองไปฮ่องกงไม่ได้เลย เพราะมีคนไปยอะ พอกรอกครบ ก็ไม่มีโปรแหละ เลยต้องไปฮานอยแทน ว่างตรึม แต่ยังไม่มีโปรแกรมเลยค่ะว่าจะไปไหนดี  แนะนำด้วยค่ะ

จากคุณ : AuTiOStorm
เขียนเมื่อ : 20 พ.ค. 53 14:16:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com