Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ยินดีให้คำปรึกษาเที่ยว หลวงพระบาง วังเวียง เวียงจันทร์ หรือลาวใต้  

ผมนาย vnapt1 ยินดีให้คำปรึกษาเพื่อนๆที่จะเดินทางไปเที่ยวลาวด้วยตนเองหรือไปเที่ยวแบบเป็นกลุ่มแบบเสียค่าใช้จ่ายน้อยๆ........................
....หากใครยังไม่รู้จะวางโปรแกรมเที่ยวแบบไหน คุยกับผมได้เดี๋ยวจัดให้
....อยากรู้เรื่องรถเช่าราคาถูกๆพูดคุยกันได้ผมมีรถที่เช่าประจำ
....ที่พักจะพักแบบไหน บอกมาเดี่ยวแนะนำให้
....การใช้จ่ายเงินในประเทศลาว บอกละเอียดทุกกระเบียดนิ้ว
....เรื่องอาหารการกิน  อันนี้ชอบเพราะเป็นคนชอบกิน
....ผมไม่ได้เก่งมากหรอกนะ...แต่เป็นคนี่ชื่นชอบเดินทาง ว่างๆก็ไปเดินเล่นที่เวียงจันทร์เสาร์อาทิตย์จันทร์กลับมาทำงาน ยิ่งลาวใต้ผมยิ่งชอบตอบได้ทุกคำถาม (ยกเว้นคำถามกวนตรีน)  เพื่อนๆคนไหนจะเดินทางไปเองไปเป็นกลุ่มไม่อยากซื้อทัวร์สอบถามได้ครับที่ vnapt1@hotmail.com ช่วยฟรีๆไม่เสียตังค์
...ใครใครอยากไปเที่ยวกับบริษัททัวร์กลัวถูกทิ้งหรือถูกหลอกก็ถามได้แนะนำได้เพราะผมไปประจำกับทัวร์ปีหนึ่งจะตกประมาณ 5 - 6 ครั้ง
....ใครจะเดินทางไปเที่ยวออสเตรเรียโดยเฉพาะเมลเบิร์น ผมแนะนำได้หรือเรื่องการขอวีซ๋าออสเตรเรียผมพอที่จะแนะนำได้ครับจากประสบการณ์การขอวีซ่าออสเตรเรีย จากที่ได้วีซ่า 3 เดือน จนมากระทั่งได้วีซ่าปี ยินดีตอบให้ครับ

แก้ไขเมื่อ 21 พ.ค. 53 15:33:16

แก้ไขเมื่อ 21 พ.ค. 53 15:32:07

จากคุณ : vnapt1
เขียนเมื่อ : 21 พ.ค. 53 15:30:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com