Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนเซียน หลีเป๊ะ ด้วยค่ะ จองโปร 0 บาท หาดใหญ่ ไม่ทราบว่า จองเวลานี้ไว้ จะไป-กลับ ทันเครื่องมั๊ยคะ  

ขาไป   กทม.      10.40 - หาดใหญ่ 12.05 น.
ขากลับ หาดใหญ่ 14.00 -  กทม.     15.25 น.

ตอนจองไม่รู้ว่ามีเรือรอบกี่โมงบ้าง และไม่รู้ว่าต้องใช้เวลาในการเดินทางเยอะกว่าจะถึงสนามบินหาดใหญ่ หรือ ท่าเรือปากบารา
และคุณเพื่อนไม่ชอบเดินทางนั่งเครื่องบินกลับมืดๆ ด้วย (ไปกัน 3คน)

รบกวนเซียนหลีแป๊ะ แนะนำในการเดินทางด้วยค่ะ
1.ต้องขึ้นรถอะไรจากสนามบินหาดใหญ่ -ท่าเรือปากบารา คิวที่ซิ่งที่สุด ให้ทันเรือรอบบ่าย 2
2.เรือรอบบ่าย 2 เป็นรอบสุดท้ายรึป่าวคะ ถ้าไปไม่ทัน มีเรือเหมารึป่าวคะ ราคาเท่าไหร่
2.ขากลับต้องกลับจากหลีเป๊ะกี่โมงดีคะ ต้องนั่งเรืออะไร ให้ทันกลับสนามบินตอนบ่าย 2 โมงค่ะ (อย่างน้อยต้องถึงสนามบิน ตอน 13.15 ก่อนเคาน์เตอร์ check in ปิด 45 นาที)

รบกวนด้วยนะคะ กังวลมากๆเลย รู้งี๊ไม่จองเวลาเฉียดฉิวหรอก
ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ใครใจดีให้กิ๊ฟตอบแทนค่ะ

จากคุณ : koekaeky
เขียนเมื่อ : 22 พ.ค. 53 01:30:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com