Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอปรึกษาทริป แชงกรีล่า กับร่างกาย คนไทย(คนใต้ครับ)  

ได้ยินมาว่า ต้องปรับร่างกายเป็นอย่างมากเลย สำหรับการจะไปจงเตี้ยนหรือ แชงกรีล่า ครับ ทริปของผม ผมใช้วันหยุดช่วงปิดเทอมครับ ขอรบกวนถามเพื่อน ๆ พี่หน่อยครับ

ผมอาศัยอยู่หาดใหญ่ และปีนังครับ เรียนอยู่ สงขลานครินทร์ ว่างจะชวนเพื่อน หญิง ไปเที่ยวแชงกรีล่า โดยผมจะบินไปลงที่ฮ่องกง แล้วเข้าเซินเจิ้น บินไปคุนหมิงครับ แล้วถ้าจะบินต่อไป จงเตี้ยน หรือ แชงกรีล่าเลย เท่าที่เช็คตารางการเดินทาง มีเที่ยวบินจากคุนหมิงครับ แต่กลัวว่า พอไปถึง ที่นั่น มันสูงมากจากระดับน้ำทะเล กลัวร่างกายปรับสภาพไม่ได้ หรือว่ามันไม่อันตรายอย่างที่คิดครับ

ปล. ผมเดินทางไป วันที่ 16 ตุลาคม - 30 ตุลาคมครับ

จากคุณ : บินหลา
เขียนเมื่อ : 22 พ.ค. 53 13:15:07 A:117.47.84.54 X: TicketID:260714

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com