Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอโหวตด้วยครับ เมืองภูเก็ต  

Walking Street (6 คน)
  Home Stay (3 คน)
  Boutique Hotel (2 คน)
  ลานกิจกรรมท้องถิ่น (6 คน)
  ร้านกาแฟ (1 คน)
  Gallery (3 คน)
  Floating Market (3 คน)
  Shopping Mall (0 คน)
  โรงละคร (0 คน)

25.00%
  Walking Street (6 คน)
 12.50%
  Home Stay (3 คน)
 8.33%
  Boutique Hotel (2 คน)
 25.00%
  ลานกิจกรรมท้องถิ่น (6 คน)
 4.17%
  ร้านกาแฟ (1 คน)
 12.50%
  Gallery (3 คน)
 12.50%
  Floating Market (3 คน)
 0.00%
  Shopping Mall (0 คน)
 0.00%
  โรงละคร (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 24 คน

ผมกำลังศึกษาโครงการที่ภูเก็ตอยู่ครับ เลยอยากทราบว่าชาวดาวสีฟ้ามีไอเดียอะไรมาแชร์กันบ้างครับ
"สถานที่ท่องเที่ยวที่อยากให้มีในภูเก็ตเพิ่มเติมมากกว่าในปัจจุบันครับ" และก็ถ้านึกถึงLandMarkของภูเก็ตจะนึกถึงอะไรครับ เพราะมีอยู่เเยะมากเลยครับ ขอบคุณทุกความเห็นครับ

จากคุณ : Hero11147
เขียนเมื่อ : 23 พ.ค. 53 00:04:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com