Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++Reviewเกาะล้าน&พัืทยาค่ะ+++สำหรับเพื่อนๆที่อยากเดินทางด้วยรถไฟค่ะ  

สวัสดีค่ะทุกท่าน หลังจากที่แอบสืบเสาะสอบถามข้อมูลในบอร์ดนี้มานาน ก็ได้เดินทางไปเที่ยวเกาะล้านจริงๆจังๆกับเค้าซะที รีวิวเป็นการขอบคุณเพื่อนๆชาวบลูฯแล้วกันนะค่ะ ปล.ทริปนี้ไปพร้อมความหวาดผวาว่าจะโดนลูกหลวงจากเหตุการณ์ตอนนี้รึเปล่า ตื่นเต้นๆ อีกอย่าง ขอโทษไว้ ณ ที่นี้เลยนะค่ะ คือ จขกท.ถ่ายภาพไม่เก่งนะค่ะ
เริ่มเดินทางกันเลยดีกว่าค่ะ เราเลือกเดินทางไปพัทยาโดยรถไฟฟรีค่ะ ไปขึ้นที่หัวลำโพง รีบออกจากห้องตั้งแต่ตี4ครึ่ง ไปถึงก็ตีห้า ไม่นึกว่าจะถึงเร็วขนาดนี้ รอรถไฟกันไป ร้อนมากๆ ทำเอาเราอารมณ์เสียตอนรอ แต่พอรถไฟออกก็เริ่มอารมณ์ดีค่ะ บรรยากาศดีจริงๆ กินตลอดทางเลย (กลับมาน.น.ขึ้นกันเลย) นี่ตั๋วค่ะ จริงๆมีสองใบแต่ถ่ายไว้แค่ใบเดียว

***วันที่ในรูปอาจไม่ตรงนะค่ะ ลืมตั้งค่าในกล้องค่ะ***

แก้ไขเมื่อ 23 พ.ค. 53 17:13:16

จากคุณ : moonoi_raisom
เขียนเมื่อ : 23 พ.ค. 53 17:03:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com