Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เกาหลี 5 วัน 4 คืนครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ 6-10 มิ.ย. นี้ครับ  

รบกวนเพื่อนๆพี่ๆช่วยแนะนำหน่อยครับ
พอดีว่าเคยไปเที่ยวกับทัวร์ที่เกาหลีมาครั้งหนึ่งครับเมื่อ 3 ปี ก่อน ไปปูซาน นัมซาม แล้วก้อไปค้างโซลแค่คืนเดียว ครั้งนี้กะไปเที่ยวล้างตาที่โซลครับ
1.จองตั๋ว TG ได้ราคา 17,700 บาท
OUTBOUND=ไปเสาร์กลางคืน 05/06 กลับ
INBOUND flight คืนวันพฤหัส 10/6
เพื่อนว่าราคาโอไหม หรือแพงไปครับ

2.ตั้งใจว่าจะเที่ยวในโซลกับเกาะนามิ พักในโซลทีั้ง 4 คืนเลย อยากให้ช่วยโหวตโรงแรมหน่อยครับ พอดีเลือกอยู่ระหว่าง
A.NOVOTEL GANGNUM
B.AMBASSADOR associated PULLMAN(Previously Sofitel)
C.อื่นๆ(ช่วยแนะนำด้วยครับ...................)
ทำเลไหนดีกว่ากันครับ

3.เดินทางจากสนามบิน INCHEON เข้ามาในตัวเมือง อย่างไรได้บ้างครับอยากทราบว่าโรงแรมในเครือ ACCOR มีรถรับส่งสนามบินไหมครับ เคยพักที่ฮ่องกง NOVOTEL ตรงนอนปิงมีบริการฟรีเลยครับ

4.มีสถานที่หรือที่ไหนไม่ควรพลาดไหมครับ กะว่าจะทยอยเที่ยวเฉพาะที่มีเส้นทางรถไฟฟ้า รถใต้ดินผ่านก่อนครับ (มี ticket เฉพาะไหมครับ 5 D 4 Nถึงจะคุ้ม)

จากคุณ : tae
เขียนเมื่อ : 23 พ.ค. 53 22:01:26 A:119.31.126.70 X: TicketID:249838

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com