Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจกบัตรลดค่าที่พักที่ปราณบุรีค่ะ  

แจกฟรี ที่พักค่ะ
เนื่องด้วยเราไปซื้อแพคเกจห้องของรีสอร์ท ที่ปราณบุรีไว้ แต่ไม่สามารถไปได้ และมันก็จะหมดเขตแล้วสิ้นเดือนนี้ (31 พ.ค. 2553)
เราจึงอยากยกสิทธินี้ให้กับคนที่คิดว่า “ได้ใช้จริงๆ” ฟรีๆเลยค่ะ
ดูรายละเอียดได้ที่เวป www.dusita-resort.com ค่ะ
เราซื้อแพคเกจมา 500 บ.ซึ่งคุณจะต้องเพิ่มราคาเอง ในส่วนที่เหลือ (เข้าใจไหมเอ่ย???)
เช่น ห้องบาหลี ลดเหลือ 1500 บ. ซึ่งคุณก็ไปเพิ่มอีก 1000 บ. ประมาณนี้ค่ะ ทั้งนี้รวม อาหารเช้าด้วยค่ะ
ราคานี้ใช้ได้ทุกวัน (เสาร์อาทิตย์ก็ได้ค่ะ)
แต่ถ้าเป็นวันหยุดต่อเนื่องต้องเพิ่มอีก 1000 บ. ค่ะ

สำหรับคนที่คิดว่าไปได้จริงๆ ก็ทิ้งอีเมลไว้นะค่ะ เด่วเราติดต่อกลับไปเองค่ะ
ทั้งนี้ ขอให้มั่นใจว่าจะได้ใช้จริงๆนะ
รีบติดต่อมานะค่ะ แล้วก็รอการติดต่อกลับทางอีเมลค่ะ เราจะรีบติดต่อกลับภายในวันนี้ค่ะ

จากคุณ : Kindaiji
เขียนเมื่อ : 25 พ.ค. 53 13:36:06 A:58.8.64.238 X: TicketID:267890

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com