Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เซียนฮ่องกงเข้ามาเร๊วววว แจกกีบกระจุยกระจาย ((ท่าเรือ COTIA JET))  

สวัสดีค่า ^_^

จัดโปรแกรมไปเที่ยวนะคะ ชาย 2 ตุ๊ด 2 หญิง 3 ทอม 1 ... T T โปรแกรม 0 บาทเมื่อปีที่แล้ว

ตอนนี้ถึงคิวบินแล้วค่ะ มีคำถามเล็ก ๆ น้อย ๆ อยากรบกวนเพื่อนในห้องนี้หน่อยนะคะ (กีบกระจายจ้า)

1.  cotai jet เรือข้ามจากมาเก๊าไปฮ่องกง ข่าวว่าเดินจากสนามบินมาเก๊าไปท่าเรือโคเทีย 10 นาที
ไปทางไหนคะ  ((ออกจากแอร์พอร์ตมาเก๊าแล้วง่อยมากค่ะ))

2.  ถึงท่าเรือ COTAi JET แล้วต้องการไปที่พักแถว  TSIM SHA TSUI  .. เอ่อ..ไปทางไหนสะดวกคะ (8 คนตัวหารเยอะค่ะ อิอิ)

3.  จาก  TSIM SHA TSUI  ไปวัดนางชี ลงสถานีอะไรคะ ทางออกที่เท่าไหร่ด้วยก็ดีค่า.......

4.  มีซาร่า Zara บอสสินี่ bossini ราคาน่าสอย มุ่งหน้าไปตึกไหนดีคะ ปลายมิ.ย.ค่ะ

5. ถ้าเช็คเอ๊าท์ บ่ายโมง จากโรงแรมในมาเก๊าแล้วจะบินกลับ 3 ทุ่ม กระเป๋าสามารถฝากไว้ที่ แอร์พอร์ตเลยได้ไหมคะ (หรือว่าฝากไว้เวเนเชี่ยน)

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ตุ้ยนุ้ยอินคาร์
เขียนเมื่อ : 26 พ.ค. 53 00:45:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com