Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพื่อนๆ ชาว BP ช่วยแนะนำทริปเที่ยวภูเก็ต 3 วัน 2 คืน จาก โปร 0 บาท  

คือว่าเมื่อสัปดาห์ก่อน เราได้จอง โปร 0 บาท ได้ ไปภูเก็ตราววันที่ 12 - 14 กพ. ปีหน้า แต่อยากจะ plan โปรแกรมคร่าวๆ ไว้ตั้งแต่ตอนนี้อ่ะค่ะ เนื่องจากสมาชิกที่ไปมีมากมายค่ะ

เดินทางวันที่ 12 กพ. 54
เวลาขึ้นเครื่อง 13.15 ถึง ภูเก็ต 14.30

เดินทางกลับ 14 กพ.54 เครื่องออก 14.15 ถึง กท. 15.35

1. อยากให้เพื่อนๆ ช่วยจัดทริปให้ค่ะ ภูเก็ต พังงา กระบี่
   * อยากเที่ยวเกาะดำน้ำ + เขาตะปู ฯลฯ
2. ช่วยแนะนำที่พัก สำหรับคน 20 คน (ผู้ใหญ่ 17 เด็ก 3) ถ้าได้เป็นบ้านหลังๆ ก้อดีค่ะ อย่างนอน ด้วยคะ
3. ช่วยแนะนำร้านอาหารที่ภูเก็ต อยากให้แนะ ทั้งมื้อเช้า กลางวัน เย็น
4. ช่วยแนะนำเรื่องการเช่ารถ เช่ารถตู้ รถมินิบัส อย่างไหนดี แพงมั้ยคะ

เนื่องจาก จขกท ยังไม่เคยไปภูเก็ตเลยอ่ะ ขอความกรุณา เพื่อนๆ ด้วยนะคะ

นอกจากนี้ยังนึกไรไม่ออกเลยค่ะ ยังไงช่วยแนะนำด้วยนะคะ

จากคุณ : kook kook koo
เขียนเมื่อ : 26 พ.ค. 53 15:28:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com