Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ ที่ พั ก ห ลั ก ร้ อ ย ภูเก็ต รบกวนแนะนำด้วยครับ +++ แจกกิ๊ฟด้วยนะ  

รบกวนชาว BP แนะนำที่พักหลักร้อยที่ภูเก็ตหน่อยครับ ด้วยอานิสงค์ของโปร 0 บาทหางแดงเลยสอย กรุงเทพ-ภูเก็ต-อุดร-กรุงเทพ มา

ปัญหาเลยเกิดเพราะเดินทางคนเดียวแบบชิลๆ ไม่รู้ว่าจะพักที่ไหนดีในภูเก็ตเพราะมีแต่ราคาสูงๆทั้งนั้นเลยแล้วผมไปช่วง

มีนาคมปีหน้าฤดูท่องเที่ยวพอดีลอง Smart search ดูก็เห็นแต่ รร.อยู่กลางเมืองก็โอเคครับ แต่ผมอยากได้ที่ใกล้ๆทะเล

มากกว่าหรือว่าเป็นแถวๆกลางเมืองก็ได้ครับ แต่ว่าเวลาจะไปพวกหาดต่างๆไปยังไง ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

แก้ไขเมื่อ 28 พ.ค. 53 18:16:16

จากคุณ : ว่าที่ลูกเรือ
เขียนเมื่อ : วันวิสาขบูชา 53 18:14:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com