Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[ Review --->> S2 Hotel --->> ที่บางแสน เจ้าของเดียวกับ เอส เอส บางแสนบีชค่ะ ]]  

สวัสดีค่ะพี่ ๆ น้อง ๆ เพื่อน ๆ ห้องบลูฯ ทุก ๆ คน
ดึกดื่นป่านนี้อย่าพึ่งนอน . . พรุ่งนี้วันอาทิตย์หยุดได้อีกค๊า ^^

. . . . .

สืบเนื่องจากอาทิตย์ที่แล้วไปเสม็ดมาค่ะ
แต่ (แอบมีแต่) ดันออกจากระยองซะมืดค่ำเพราะมัวแต่ลั๊ลลาอยู่
ที่กรุงเทพฯก็เคอร์ฟิวถึงห้าทุ่ม T_T
ตาย ๆ ๆ . . . ไม่ทันแหง๋ ๆ ชัวร์ ๆ แย่แล้ว ๆ

. . . . .

จึงเป็นที่มาของรีวิวนี้นะคะ
--->> เคอร์ฟิวนักแวะพักบางแสน ---<< ฮ่า ๆ ๆ
โรงแรมเอสทู (เฟสใหม่) โรงแรมเอส เอสบางแสนบีช (เฟสเก่า)
ที่หนูไป Walk in เข้าพักในวันนี้คือ S2 ค่ะ
แวะแบบกระทันหันและต้องออกเดินทางกลับกรุงเทพฯแต่เช้าค่ะ

. . . . .

รายละเอียด พักห้อง Deluxe Corner Single ค่ะ
ที่พักอยู่เลียบหาดบางแสนเลยค่ะ
เดินต๊อกแต๊ก ๆ ข้ามถนนไปก็ถึงแล้วววว !!

. . . . .

รีวิวนี้ขอเป็นที่พักอย่างเดียวนะคะ
อย่างอื่น คนอื่นคงรีวีวไปหมดแล้ว โอเคไปเริ่มกันเลยดีกว่า
แต่น แตน แต๊นนน !!!

จากคุณ : poppypooh
เขียนเมื่อ : 29 พ.ค. 53 22:25:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com