Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

_____### ห้องนั่งเล่น คุยเฮฮา ตามประสาคนชอบเที่ยว •• Week 2  

จากกระทู้เดิม
ห้องนั่งเล่น คุยเฮฮา ตามประสาคนชอบเที่ยว •• Week 1

http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E9289780/E9289780.html

ห้องนั่งเล่น  คุยเฮฮา ตามประสาคนชอบเที่ยว

เกิดขึ้นจากแนวคิดของเพื่อนๆ ที่อยากจะมีที่ที่นึง ไว้แชร์ ความสุข  ความรู้สึก

รวมทั้งเรื่องราวต่างๆ เกี่ยวกับการท่องเที่ยว  ที่ได้ไปพบปะ หรือมีประสบการณ์

เพื่อมาพูดคุย บอกต่อกัน หรือ มีข่าวสารที่น่าสนใจ ก็สามารถนำมาแชร์กันได้

นอกจากความสนุกสนาน แล้ว ยังช่วยสร้างความสัมพันธ์ สร้างมิตรภาพใหม่ๆ

ให้เกิดขึ้นกับบอร์ด BP แห่งนี้

มาบัดนี้ เข้าสู่ Week 2 แล้ว ตัวข้าเจ้า จึงได้มาลงกระทู้ต่อเนื่อง พร้อมภาระกิจเปิดทู้ และกิจกรรมเรียกน้ำย่อย โปรดอ่านต่อไป

พลุพลุ  ห้ามโหวตกระทู้นี้ นะครับ  พลุพลุ
พลุพลุ  ห้ามโหวตกระทู้นี้ นะครับ  พลุพลุ

ไปที่อันล่าสุดนะครับ

แก้ไขเมื่อ 01 มิ.ย. 53 19:55:26

จากคุณ : ประธานชมรมคนมีแฟนน่ารัก
เขียนเมื่อ : 31 พ.ค. 53 11:03:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com