Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~@(^o^)@~รีวิวครั้งแรกค่ะ <<<< AlonE@เสม็ด>>>>~@(^o^)@~  

ช่วงนั้นจิตใจไม่ค่อยจะดีค่ะ...เลยหนีไปนอนเกาะคนเดียว

ก้อไม่รู้จะไปไหนดี เลยเลือกเสม็ดน่ะค่ะ เพราะค่อนข้างมั่นใจว่าไปคนเดียวได้แน่ๆ

พักที่แมงกะพรุนไฟ อ่าวลุงดำค่ะ เพราะค่าที่พักก้อไม่แพง และอ่าวนี้ก้อสงบดีด้วย

แต่ก้ออยู่แต่อ่าวลุงดำกับอ่าวแสงเทียนไปได้ไปที่อื่นเลย เลยถ่ายรูปมาแต่หาดที่พักอยู่

มือใหม่หัดถ่ายรูปนะคะ ไม่สวยไปหน่อย แต่อยากเอาบรรยากาศดีๆมาฝากเพื่อนๆห้องบลูฯค่ะ

รูปแรกนี่ออกจากท่าเรือนวลทิพย์ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 01 มิ.ย. 53 16:38:06

จากคุณ : cake_snoopy
เขียนเมื่อ : 1 มิ.ย. 53 16:35:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com