Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะไปเที่ยวเกาะเต่า พะงัน นางยวน 5 คืน 6 วัน ควรจัดโปรแกรมยังไงดีคะ  

ตามหัวข้อค่ะคือว่าไปกับเพื่อนสองคน ตั้งใจจะจองรถของลมพระยา กะว่าจะเดินทางวันที่ 25 มิ.ย. ตอนเย็น ไปถึงพะงันตรงกับวันที่ 26 ซึ่งเป็นฟูลมูนพอดีเลยจะพักที่พะงันคืนนึง ดูไว้ที่ปานวิมานอ่ะค่ะ หลังจากนั้นวันที่ 27-28 กะว่าจะไปนอนที่เกาะเต่าสองคืน ที่พักที่ดูไว้สามที่ค่ะ คือ ดุสิตบัญชารีสอร์ท จามจุรี แล้วก็หาดเทียนบีชรีสอร์ท หลังจากนั้นวันที่ 29-30 ก็กะว่าจะมาค้างคืนที่เกาะนางยวนอีกสองคืน ที่พักก็คงจะเป็นนางยวนไดฟ์รีสอร์ทค่ะ เพื่อนๆว่าโปรแกรมนี้เป็นไงบ้างคะ ขอคำแนะนำจากเพื่อนๆด้วยค่ะ ว่าระหว่างเกาะสามเกาะว่าควรไปพักที่ไหรก่อนดี และตามมาด้วยเรื่องที่พักและ การเดินทางด้วยนะคะ เพื่อนๆพี่ๆ คิดว่าจายังไงดี ถ้าโแเคจะได้จองที่พัก ขอขอบคุณล่วงหน้านะคะ

จากคุณ : foxy brown
เขียนเมื่อ : 3 มิ.ย. 53 15:26:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com