Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอแนะนำ iPad App ครับ " 1000 Ultimate Experience"......ไม่ควรพลาด  

เป็น Application ของ iPad ที่แนะนำสถานที่ท่องเที่ยวสุดยอดของโลก 1000 แห่ง โดยแบ่งเป็นหัวข้อต่างๆ 100 หัวข้อ แต่ละหัวข้อก็จะมีสถานที่ท่องเที่ยว 10 แห่ง มีรูปสวยๆจากสถานที่ท่องเที่ยวทั่วโลก และด้านหลังของรูปก็จะมีคำอธิบายและคำแนะนำในการเดินทางด้วยครับ

ที่สำคัญ Application นี้จะเปิดให้โหลดฟรี 3 วันนะครับ (2-4 มิย.) จากราคาปกติ 20 เหรียญ

ลองมาดูตัวอย่างของ Application นี้กันครับ

** ขอ Update นะครับ ช่วงเวลาโหลดฟรีหมดไปแล้ว ( ฟรีวันที่ 1-3 มิย.) ตอนนี้ราคา $3.99 ครับ ส่วนที่ได้กล่าวว่าราคา $20 เป็นราคาของหนังสือครับ ต้องขออภัยทุกๆท่าน **

แก้ไขเมื่อ 04 มิ.ย. 53 16:00:47

จากคุณ : ยาหยอดตา
เขียนเมื่อ : 3 มิ.ย. 53 22:16:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com