Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไม่มีบัตร เครดิต จองห้องพัก เว็บไหนได้บ้างคะ รบกวนหน่อยคะ  

ใครพอจะทราบบ้างคะว่า ในการจองที่พักผ่านเว็บ ที่ตัดเงินผ่านบัตรเครดิต เวลาเข้าพักต้องแสดงบัตรเครดิตด้วยใช่มั้ยคะ แล้วสมมุติว่า เราไม่มีบัตร (ใช้บัตรคนอื่นจอง) ต้องทำไงคะ

คือ
1.เรามี k web shopping card ของ กสิกรนะคะ ซึ่งจ่ายเงินได้ แต่ไม่มีตัวบัตรไปยืนยัน
2. ถ้าเราใช้บัตรคนอื่นจอง แล้ววัน check in ไม่มีเจ้าของบัตรไปด้วย ต้องทำไงบ้างคะ
รบกวนขอคำแนะนำ และ แนะนำเว็บไซต์ ที่ง่ายต่อการจองในกรณีของเราด้วยคะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ^^

จากคุณ : ฉันรักทะเล
เขียนเมื่อ : 4 มิ.ย. 53 15:51:25 A:118.174.92.24 X: TicketID:152750

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com