Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^-^ มอบฟรี voucher 1 ใบ ของ Golden Cliff House พัทยา  

=== โปรดทราบ ได้ผู้โชคดีไปแล้วนะคะ ตามความเห็นที่ 65 ค่ะ ===

---------------------------

เมื่อปีที่แล้วได้ซื้อ voucher ของ Golden Cliff House พัทยา ไว้ 2 ใบค่ะ ใช้ไปแล้ว 1 ใบ เหลืออยู่อีก 1 ใบ แต่คงไม่ได้มีโอกาสไปใช้บริการอีก ก็เลยอยากมอบให้กับเพื่อนๆ ในห้องบลูฯ ซึ่งเราได้เข้ามาขอข้อมูลในห้องนี้เป็นประจำค่ะ

บัตรห้องพัก standard พร้อมอาหารเช้า มอบให้ฟรีค่ะ แต่อยากให้สำหรับผู้ที่จะนำไปใช้จริงๆ นะคะ

สถานที่ อยู่ที่เขาพระตำหนักค่ะ

แก้ไขเมื่อ 04 มิ.ย. 53 23:24:28

แก้ไขเมื่อ 04 มิ.ย. 53 23:01:03

จากคุณ : yankumi
เขียนเมื่อ : 4 มิ.ย. 53 17:08:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com