Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยดูแผนเที่ยวมาเลเซียหน่อยค่ะ  

เดินทางทั้งหมด 12 คนค่ะ
อายุมากก็มีน้อยก็มี  พักที่เดิมตลอดทริปค่ะ
1.วันเสาร์ ที่26 มิย
ออกเดินทางจากBKKถึงKL 10.15 น
เดินทางเข้าเมืองพักบริเวณไซน่าทาวน์
เที่ยวปุตราจายา
ตอนเย็นกลับมาเดินเล่นแถวที่พัก
2.วันอาทิตย์ 27
เที่ยวมะละกา
3.วันจันทร์ เที่ยวเก็นติ้ง
4.วันอังคาร วันสุดท้าย กลับ20.55น
ตอนเช้าเที่ยว batu cave  แล้วกลับมาช๊อปปิ้งต่อ
เย็นๆค่อยไปสนามบินค่ะ
เที่ยวอย่างนี้เป็นไปได้ไหมค่ะ
แล้วถ้าอยากไปตึกแฝดด้วย จะไปวันไหนดีค่ะ
ตึกแฝดเราอยากไปแค่ถ่ายรูปกันค่ะ ไม่อยากขึ้นไป
แล้วมีที่เที่ยวที่ไหนที่ไม่ควรพลาดบ้างค่ะ

แก้ไขเมื่อ 05 มิ.ย. 53 18:37:25

จากคุณ : win-rin
เขียนเมื่อ : วันสิ่งแวดล้อมโลก 53 18:36:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com