Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

===ขออนุญาตรีวิวโปสการ์ดที่ได้รับ 4-8 มิย. 53 เจ้า ^^ ===  

สวัสดีค่ะ  ขออนุญาตน้องแป๋วมาเป็นเพื่อนบ้านนะจ๊ะ  แบบว่าจะไม่อยู่นานหลายวันไม่อยากดองค่ะ...เลยมารีวิวให้เพื่อนๆ ชมก่อนเลย  รู้สึกเหมือนแคนดี้เลยค่ะว่าเพื่อนๆ Active มากๆ เลย  แค่ 3 วันโผล่มา 40 ใบ...อิอิ  ตอบหมดแล้วนะคะ

PS... เนื่องด้วยที่อยู่เดิมเป็นที่อยู่ที่ทำงานค่ะ  และหลายครั้งที่รู้สึกว่าช้ามากกว่าจะได้รับโปสการ์ด  เลยไปเช่าตู้ ปณ.  มาวันนี้ค่ะ...ลองเทียบดูกับคราวที่พี่ไปร์มาส่ง..อิอิ  แบบว่าเผื่อมีเข้ามาวันเสาร์จะได้ตอบไงคะ..อิอิ  แจ้งพี่กบไปแล้วค่ะ  แต่ที่อยู่เดิมก็สามารถส่งได้เหมือนเดิมนะคะ  ^^

จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบและพิจารณาค่ะ

จากคุณ : โบกโบยบินไป
เขียนเมื่อ : 8 มิ.ย. 53 20:34:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com