Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@เล่นเกมส์รับเรือค่ะ@  

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ

วันนี้มีเกมส์มาให้ทายสนุกๆค่ะ ของรางวัลเป็นเรือทั้งหมด 5 ลำ พร้อมแสตมป์เรือค่ะ

ปล. พีซีที่จะส่งไปเป็นการ์ดซึ่งนำมาประดิษฐ์มือเป็นพีซีเพื่อให้เข้าชุดกันกับแสตมป์ค่ะ (การ์ดราคาค่อนข้างแพงค่ะแต่ยอมลงทุนเพราะแสตมป์สวย ^^)

อ้าว......ว่าแล้วเชียวว่าลืมอะไรไปหลังจากลงรูป ที่แท้ก็ลืมคำถามนี่เอง พักนี้กั๊กก๋ามากๆเลยค่ะ เบลอๆหลังสอบเสร็จ 555

คำถามมีอยู่ว่า ..... กองทัพเรือเดนมาร์กปีนี้มีอายุครบกี่ปีเอ่ย

เรือพร้อมปล่อยลงท่าเมื่อมีผู้ตอบถูกครบทั้ง 5 คนนะคะ

เรือลำที่ 1 ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 09 มิ.ย. 53 16:44:43

แก้ไขเมื่อ 09 มิ.ย. 53 16:39:08

จากคุณ : sunisaogkim
เขียนเมื่อ : 9 มิ.ย. 53 16:36:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com