Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

== สอบถามค่ะ การข้ามเรื่อจาก HK ไปมาเก๊า และไปสนามบิน ใช้เวลานานไหมค่ะ ==  

== สอบถามค่ะ การข้ามเรื่อจาก HK ไปมาเก๊า และไปสนามบิน ใช้เวลานานไหมค่ะ ==

เดินทาง 5 วัน 4 คืนค่ะ ( 24-28/2/11 )

ตอนนี้มี 2 แพลนค่ะ เครื่องไป -กลับ มาเก๊าค่ะ

1. คืนแรก พักมาเก๊า จากนั้นข้ามเรือไป HK คืนที่ 2-4 อยู่ฮ่องกง
ตอนเช้าวันที่ 5 ก็ข้ามเรือ และนั่งรถไปสนามบินมาเก๊า
(ใช้เวลาเดินทางนานไหมค่ะ ถ้า check out ที่ HK 11.00 ขึ้นเครื่องที่มาเก๊าประมาณ 14.00 ค่ะ)

2. เดินทางมาถึง ข้ามเรือไปฮ่องกงเลยค่ะ พักฮ่องกงคืนที่ 1-3
จากนั้นคืนที่ 4 มานอนมาเก๊า แล้วเที่ยวต่อ จากนั้นขึ้นเครื่องกลับ

-----------------
แพลนไหนจะดีกว่ากันค่ะ ระหว่าง นอนมาเก๊าคืนแรก  หรือคืนสุดท้าย
----------------

เครื่องถึงมาเก๊า 10.35 วันที่ 24/2 ค่ะ และเครื่องออก 14.00 วันที่ 28/2 ค่ะ

====

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 10 มิ.ย. 53 11:50:06

จากคุณ : อุลตร้าจอย
เขียนเมื่อ : 10 มิ.ย. 53 11:49:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com