Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

**********Review Shanghai World Expo 2010 #9 ….,มุ่งหน้าทำสถิติไปเรื่อยเรื่อย********  

คิดว่าจะไม่ได้ต่อที่ #9 นี้ซะแล้วเชียวค่ะ สัปดาห์นี้ฝนตกที่เซี่ยงไฮ้แทบทุกวัน  แถมพ่วงมาด้วยอาการไม่สบายของดิฉันซะอีก
แต่ยังไงเสียก็ขอรีวิวเพิ่มอีกซักนิดซักหน่อยพอกระชุ่มกระชวยนะคะ
สำหรับเพื่อน Blue ที่เพิ่งคลิ๊กเข้ามากระทู้นี้ครั้งแรก  หากอยากจะตามย้อนหลัง เรื่องราวของแต่ละ Pavilion สามารถตามไปกับ link ด้านล่างนี้ได้เลยนะคะ

http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E9330067/E9330067.html

และ……………..นับดูแล้ว ดิฉันได้รีวิวมาแล้ว 34 ประเทศ แล้วนะคะ  วันนี้ก็ทำแต้มต่อค่ะ

จากคุณ : rptperfect
เขียนเมื่อ : 10 มิ.ย. 53 14:11:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com