Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปฮ่องกง ค้างโรงแรมไหนดีครับ มีให้พิจารณา  

คือว่าจะไป HK 3 วัน 2 คืน
โดยที่ว่า ลงเครื่องที่มาเก๊า นั่งเรือไป HK ค้าง 2 คืน แล้วกลับเครื่องที่มาเก๊า
3 วัน 2 คืนที่ HK ตั้งใจแค่ว่า Disney land, Shopping ครับ และอาจเที่ยวที่ใกล้ๆ ที่พักไม่เกิน 50Km (ประมาณว่านั่งรถไป-กลับ เที่ยวละไม่เกิน 1ชั่วโมง ไม่ก็ชั่วโมงครึ่ง พอรับได้)
ที่อยากจะขอให้ช่วยคอมเม้นหน่อยครับ
ที่คิดว่าจะไปก็มี
Novotel Hong Kong Citygate
Novotel Hong Kong Century
Novotel Hong Kong Nathan Road Kowloon (อันนี้แพงไปหน่อย)
Butterfly On Prat
Ibis Hong Kong North Point
จริงๆ อยากพักที่ห้องสะอาด เดินทางใกล้กับที่เราจะไปครับ ถ้ามีตัวอื่นแนะนำด้วย ขอขอบคุณไว้ก่อนเลยครับ
งบก็ 2500 ต่อคืน ต่อห้องครับ +- ได้ 5-600 แระกันครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับ

จากคุณ : หมูน้อยบางวัว
เขียนเมื่อ : 10 มิ.ย. 53 14:16:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com