Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

...............เซียนภูเก็ตทั้งหลายค๊า....เชิญหน่อยยย...................  

เกริ่นหน่อย จะได้ไปเที่ยวกับครอบครัวค่ะ ปกติมีโอกาสได้ไปเยี่ยมภูเก็ตน้อยเหลือเกิน คราวนี้มีจังหวะงามๆ ก็อยากให้มีข้อผิดพลาดน้อยที่สุดค่า...เพื่อนๆช่วยด้วยน้าาา
ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ ตามนี้เลยนะ..

1. One day trip เกาะราชา ค่ะ จะเลือกบริษัททัวร์อย่างไรดีคะ มีเพื่อนๆคนไหนเคยใช้บริการที่ไหนแล้วประทับใจบ้างไหมคะ แล้วต้องจองไปก่อนไหม แล้วมีสิ่งที่ควรพิจารณาเวลาเลือกอย่างไรบ้างคะ

2. สระมรกต กระบี่...ไกล มากก...กกกก..กกก แค่ไหนคะ ถ้าขับรถไปเอง  หรือเพื่อนๆมีที่เที่ยวที่อื่นในภูเก็ตที่น่าสนใจไหมคะ

3. ร้านอาหารริมทะเล บรรยากาศโรแมนติก (คล้ายๆพวกพยอมที่เกาะล้าน หรือชมทะเลที่หัวหิน) มีบ้างไหมคะ

ขอขอบคุณทุกๆคำแนะนำล่วงหน้า แบบงามๆเลยนะคะ ^^

จากคุณ : moku
เขียนเมื่อ : 11 มิ.ย. 53 13:20:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com