Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วิธีทอยลูกเต๋าในเวบ Zuji ให้ได้หน้าส่วนลด 50% แบบ 100%  

ผมค้นพบว่า

1.) ทุกเวลา 5 ทุ่มเมืองไทย ระบบจะกลับมาเติมส่วนลดที่พร่องไป ให้กลับมาเป็นอย่างละ 6 ใบ

2.) ทุกต้นชั่วโมง (เช่น 0.00, 1.00, 2.00, 3.00) เข้าใจว่าผู้ที่ทอยเป็นคนแรกๆ ในต้นชั่วโมงนั้น จะทอยได้หน้าตั้งแต่ 1-5 ทุกครั้ง (ย้ำว่าทุกครั้ง) โดยเราสามารถ back ได้ 1 ครั้ง หากกะว่า เต๋าจะออกหน้าที่เราไม่ต้องการ เช่น อยากไปฮ่องกง อยากให้ออก 2 แต่ดันจะหมุนออก 5 ญี่ปุ่น ก็ back กลับไป แล้วรีบกลับมาทอยใหม่ เท่าที่ผมลอง หน้าเต๋าจะเปลี่ยนและมีสิทธิ์ได้ 50% แทบทุกครั้งครับ

สำหรับผม ลองทำวิธีนี้มาตั้งแต่เมื่อคืน รับรองผล 100% ครับ แต่ต้องรอสักหน่อยให้ได้หน้าที่ตัวเองต้องการ (ผมอยากได้ ฮ่องกง) ก็ทอบสัก 2-3 ครั้ง ทุกต้นชั่วโมง ก็ได้มาครับ

บังเอิญทอยได้ KL 2 อัน และ SG 1 อันไม่ใช้ เลยเอามาแจกด้วยครับ
สำหรับใครอยากลุ้นเอง ก็รอต้นชั่วโมงถัดไปได้เลยครับ ^^

ปล. อัพเดท 14/06/10 ขณะนี้รอ confirm จากคุณ ALSTOM_ArT (KL) กับคุณ นางสาวน้ำแข็งแห้ง~ (SG) ครับ

แก้ไขเมื่อ 14 มิ.ย. 53 20:49:58

จากคุณ : lotusundermud
เขียนเมื่อ : 13 มิ.ย. 53 14:15:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com