Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*~~ กระทู้ว่าด้วยเรื่อง PC ของฝากเข้าร่วมงานคลับจากพี่นิชาค่ะ~~*  

ALOHA~~~* สวัสดีพี่น้องชาวคลับทุกคนค่า ^^

วันนี้ได้ฤกษ์งามยามดี มีของมาอวดแหล่ะ surprise

ขอท้าวววววความนิดนึงค่ะ จากงานคลับเราทุกๆปี

เราจะมีกิจกรรมการนำ PC มาแลก มาแจก และมีส่วนหนึ่งที่มาหารายได้เข้าคลับ

ซึ่งสุดท้ายแล้วเราจะนำเงินส่วนนี้ไปทำบุญ หรือบริจาคเพื่อเป็นการกุศลต่อไปค่ะ

พอมาถึงปีนี้ก็เช่นกัน งานคลับ 3 ขวบของเราใกล้จะถึงแล้ว

ก็จะมีพี่น้องชาวคลับหลายๆคนที่ติดต่อกลับมา

ว่าอยากนำของมาช่วยหารายได้เข้าคลับอย่างล้นหลามมมม จุ๊บๆ

และ....วันนี้!!! (เข้าเรื่องละนะคะ แฮ่ๆ หยอกเย้า) มีจดหมายลงทะเบียนนิรนามมาที่ห้องค่ะ

ซองหนักเอาการ พลิกไปพลิกมา อ๊ะ!! จากพี่นิชานี่เอง ^^

ไม่รอช้า งัด แงะ แกะ ชำแหล่ะ เจร๊ยยย~~ แค่แกะก็พอมั้ง >,<

พบเจ้าสิ่งนี้ค่าาาา. . . . พลุ พลุ  พีซีอิมพอร์ตจากแดนไกล พลุ พลุ

ที่พี่นิชาตั้งใจส่งมาช่วยหารายได้ในงานคลับ 3 ขวบค่ะ

เลยขออนุญาตนำรูปโดยรวมมาอวดดดดดดเพื่อนๆชาวคลับ

เปิดให้จับจองในใจเอาไว้ก่อน ละวันงานเจอกันค่ะ ^^

ขอขอบคุณผู้มีอุปการคุณคนสำคัญ  รักคุณ>>> พี่นิชา (Manifestation) <<< รักคุณ

สำหรับพีซีสวยๆและกำลังใจดีๆด้วยนะค๊าาาา

ง่ะ ลืมแปะรูป ขอโทษค่า

แก้ไขเมื่อ 23 มิ.ย. 53 23:31:18

จากคุณ : มู๋น้อยลั้ลลา
เขียนเมื่อ : 23 มิ.ย. 53 23:30:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com