Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชะวิ้ง~~ โช๊ะเด๊ะ!! เรื่องการฝากของประมูล วันงานคลับ 3 ขวบค่า ~~*  

สวัสดียามค่ำๆค่า พี่น้อง~~ ฮิ้วววว ครึกครื้นๆ ^^

วันนี้เป็นวันสบายๆที่หลายๆคนอาจจะได้นอนเร็วเพราะไม่มีถ่ายทอดบอล ฮ่าฮ่าฮ่า

เข้าเรื่องดีกว่า แอบมีพรายกระซิบมาหนาหูค่ะว่า
มีพี่ๆเพื่อนๆชาวคลับหลายๆท่าน ทั้งหน้าใหม่ หน้าเก่า
แจ้งความประสงค์อยากฝากข้าวของมากมาย
มาเข้าร่วมประมูลในวันงาน 3 ขวบของเรา

แต่!!! ไม่รู้ว่าจะส่ง จะฝากไปยังปลายทางที่ไหนดี !?!

สองเท้าล้วงกระเป๋า เอ๊ย!! สองมือล้วงกระเป๋า สองเท้าก้าวเข้ามาเลยค่าาา
ทางนี้มีคำตอบ~~~

หลังจากปรึกษากันไป ปรึกษากันมาแล้ว เลยสรุปว่า
"ติ้ง (มู๋น้อยลั้ลลา)#699" จะเป็นคนดูแลรับผิดชอบเรื่องนี้เองค่ะ ^^

ถ้าพี่ๆน้องๆท่านไหน ที่ยังตั้งมั่นปณิธานเดิมอยู่ แจ้งมาที่หน้าทู้นี้ได้เลยนะคะ
ที่อยู่ในการจัดส่ง ก็คือ ที่อยู่ในการส่ง PC ที่ได้จากพี่กบค่ะ
แต่ถ้าไม่แน่ใจ แนบท้าย คูหานิสสนึงค่ะ ว่าให้หลังบ้านไปหา

จะไม่รอช้า รีบตอบในทันใดค่ะ ^^

สำหรับวันจัดส่ง เพื่อความปลอดภัยและแน่นอนว่ามาถึงทันวันงาน
ขอให้ส่งออกจากมือพี่ๆสมาชิก ภายในวันอาทิตย์ที่ 18 กรกฎาคม 2553
เนื่องด้วย ปลายเดือนนี้จะมีวันหยุดติดต่อกันหลายวัน(ส.24-อ.27 กค 53)
เกรงว่าถ้าหลุดเข้าไปช่วงนั้น อาจมีของตกค้างได้ค่ะ ^^

ขอบคุณน้ำใจงามๆจากทุกสารทิศนะคะ จุ๊บุๆ จุ๊บๆ

เพิ่มเติม  2 กรณีด้านล่าง รบกวนทีมงานแวะมาแจ้งหน้าทู้ด้วยนะคะ
--> บางส่วนที่ส่งถึงมือทีมงานก่อนหน้านี้แล้ว
--> สำหรับทีมงานท่านใดที่ได้รับการติดต่อทางหลังบ้าน
สามารถแจ้งกลับเป็นที่อยู่ ติ้งได้เลยนะคะ

เพิ่มหมายเลขสมาชิกผู้รับของ
เพิ่มกำหนดวันรับของ

แก้ไขเมื่อ 01 ก.ค. 53 11:52:33

แก้ไขเมื่อ 01 ก.ค. 53 11:27:55

แก้ไขเมื่อ 01 ก.ค. 53 11:26:02

แก้ไขเมื่อ 01 ก.ค. 53 00:12:50

จากคุณ : มู๋น้อยลั้ลลา
เขียนเมื่อ : 30 มิ.ย. 53 21:58:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com