Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนเพื่อนๆช่วยจัดทริปเที่ยว กัวลาลัมเปอร์ แบบ Backpack ให้หน่อยครับ  

พอดีผมกับแฟนอยากไปเที่ยว KL แล้วก็ Genting Highland สักประมาณ4 วัน โดยใช้บริการตั๋วของ Air-Asia และเที่ยวกันแบบ Backpack แต่ไม่ทราบว่าจะเริ่มเดินทางจากสนามบินโดยวิธีไหน และสถานที่ท่องเทียวภายใน KL มีอะไรบ้างที่น่าไป

ขอความกรุณาเพื่อนๆช่วยจัดทริปคร่าวๆที่สามารถไปกันเองได้แบบไม่ง้อทัวร์ ขอแบบเที่ยวประหยัด ปลอดภัย และรบกวนขอข้อมูลที่พักที่ประหยัดและเพื่อนๆเคยใช้บริการแล้วประทับใจมาบอกหน่อยนะครับ

แล้วควรเตรียมค่าใช้จ่ายไว้เท่าไหร่ครับ สำหรับ 3 ท่าน(ผมกับแฟน แล้วก็พี่สาวแฟน)

รบกวนเพื่อนๆด้วยนะครับเพราะต้องหารายละเอียดไปพรีเซ้นท์ให้พ่อแม่แฟนเค้าดูก่อน (ไม่งั้นเค้าไม่ยอมปล่อยลูกเค้าให้ไปด้วยแน่)

ขอบคุณมากมากเลยครับ

จากคุณ : kice
เขียนเมื่อ : 1 ก.ค. 53 02:33:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com