Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+ มั่ว งง หลงทิศ ผิดแผน : รีวิว ไต้หวัน2010 ตอนที่3 นั่งรถไฟบ้านๆไปเที่ยวเหมืองทองคำ ตากฝน หัวลีบ หนาวอิ๊บอ๋าย  

มาแล้วจ้าาาาาาาาาาาาาาาา

มีเพื่อนๆถามว่า เอีะ นี่แกอู้ หรือว่าขี้เกียจ หรือว่าอะไรทำมไม่ยอมมารีวิวต่อ

ป่าวๆๆ  ไม่ได้เบื่อเล้ยยย  แต่พอดีว่า ถ้ารีวิวช่วงปลายเดือน เืพื่อนกิ๊ฟหมดเลยไม่เอาดีกว่า อิอิ

ขึ้นเดือนใหม่ปุ๊บ มีกิ๊ฟท์เยอะนี่ อิอิอิ   ฮ่าๆๆๆๆ   นี่ไม่ได้ขอนะ  แค่ทวงเล่นๆ

เอาหล่tคร้าบผม วันนี้ผมจะพาไปเที่ยวนอกเมืองบ้าง  งืดๆๆๆๆๆ

กล้ามากกกกกกกกก  ไม่มีแผนที่ แผนอะไรเลยจะแรดๆๆไปนอกเมือง

เชื่อชั้นเหอะ ชั้นหลงไปจนได้แหล่ะ ><"

กรั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไปกันเลย วันนี้พานั่งรถไฟบ้านๆไปเที่ยวเหมืองทองคำ Gold Ecological park ตากฝนตก ตัวเปียก หัวลีบ หนาวอิ๊บอ๋าย

อร๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

จากคุณ : โอ๊ต-ครับ-ผม
เขียนเมื่อ : 1 ก.ค. 53 23:20:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com