Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิว ตะลุย สิงคโปร์ ครั้งแรกในชีวิต 6 วัน 5 คืน คร่าาาา  

ก่อนอื่นก็ขอขอบคุณทุกๆคนในห้อง BP มากๆๆๆนะคะ ที่ให้ข้อมูลและคำปรึกษา ทำให้ทริปครั้งนี้สนุกมากมายเลยค่ะ ^_^
ปล.หลังจากที่ดูรูปน้ำท่วมที่ Orchard ไป แล้วรู้สึกกลัวมากว่าฝนจะกระหน่ำ แต่ด้วยความโชคดีของสาวฟ้าใส แดดร้อนมากกกกกกกกกก กลับมาดำเหมือนไปทะเลกันเลย 555
ปล.2 ภาพไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ แต่ตั้งใจทำมากค่ะ อิอิ

19/06/10

เริ่มจากสนามบินเลยค่ะ ขึ้นเครื่องของสายการบิน Jetstar เวลา 9โมง 25 นาที (ราคาตั๋ว ไป-กลับ 5400 บาท) นัดเจอกับเพื่อนๆที่ ชั้น 4 จากนั้น Check in และเดินไป Gate E7 (ไกลมากกกก) เพื่อรอขึ้นเครื่อง เครื่องออกเวลา 9โมง 25นาที ตรงเป๊ะๆๆ ไปถึงก็เลยเที่ยงไปแล้ว (ประเทศเค้าเวลาเร็วกว่าเรา 1 ชั่วโมงนะคะ) หน้าตาเครื่องของเรา คุ้นๆกันมั๊ยเอ่ย

จากคุณ : Sunny Morning
เขียนเมื่อ : 2 ก.ค. 53 21:28:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com