Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจ้งข่าว โปสการ์ดของสยามสปอร์ต ชุด HOST CITIES ออกแล้วนะครับ  

วันนี้ผมไปเซนทรัล แจ้งวัฒนะมา ตั้งใจจะเดินไปดูสยามสปอร์ต แต่ดันไปเจอการออกบูทของงานฟุตบอลโลก และมีการจำหน่ายโปสการ์ดของสยามสปอร์ตด้วย พอเดินไปดู ปรากฏว่ามีชุดที่ใครหลายๆคนอยากได้คือชุดของ HOST CITIES ผมจึงเหมามาหมด แต่จำไม่ได้ว่ามีกี่แบบ เจ้าหน้าที่เขาก็จำไม่ได้เหมือนกันว่ามีกี่แบบ เพราะได้มาคละแบบ

แถมราคาที่ได้อาจทำให้ใครๆหลายๆคนตกใจ เพราะเขาขายใบละ 5 บาท แต่ซื้อ 10 ใบ แถม 5 ใบ ตกใบละ 3.33 บาทเท่านั้นเอง ผมเลยซื้อมา 200 ใบเพราะเห็นว่ามีหลายคนอยากได้ ถามเจ้าหน้าที่บอกว่าพรุ่งนี้จะไปออกบูทที่ฟิวเจอร์พาร์ครังสิตอีก ก็เลยรับปากว่าจะไปอุดหนุนอีก เขาดีใจมากที่ผมซื้อถึง 200 ใบ แต่ไม่กล้าบอกว่าผมไม่ได้ซื้อไปชิงโชค แต่ซื้อไปสะสม 5555  

ปล. แซวเขาไปว่ารู้มั้ยออร์เดอร์จากหาดใหญ่สั่งซื้อมาเลยนะเนี่ย หุหุ

แวะมาแจ้งข่าวให้ทราบครับเผื่อมีท่านใดสนใจครับ

โปสการ์ดของสยามสปอร์ตออกมา 9 ชุดด้วยกันครับ ได้แก่

*** แก้ไขแบบเพิ่มครับเนื่องจากตกแบบ OFFICIAL MASCOT ZAKUMI ไป 1 แบบครับ

แก้ไขเมื่อ 04 ก.ค. 53 03:26:18

จากคุณ : nayroysoydao
เขียนเมื่อ : 4 ก.ค. 53 03:14:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com