Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนเซียนมาเก๊าหาที่พักให้ด้วยค่ะไปกับแฟน  

อยากได้ห้องพักราคาคืนละไม่เกิน 2000 สำหรับ 3 คืน 4 วันค่ะ
(ถูกกว่านี้ยิ่งดีได้เหลือตังกินข้าวเยอะๆๆ)
ไปเดทกับแฟนสองคนอยากอยู่เที่ยวแบบสบายๆ ชิลๆ เที่ยวทั่วๆๆเกาะมาเก๊า
แบบเก็บทุกที่ อยู่ที่ละนานๆ ไม่รีบ รบกวนช่วยแนะนำด้วยค่ะ
ท่านใดวางแผนท่องเที่ยวเก่งๆ ช่วยแนะนำตารางเที่ยวให้ด้วยยิ่งดีนะคะ
ขอบคุณล่วงหน้าทุกๆๆคนนะคะ ใครมาตอบขอให้แฟนรักแฟนหลง อิอิ

จากคุณ : Rhinestone_Cowboy
เขียนเมื่อ : 5 ก.ค. 53 00:32:30 A:125.25.43.145 X: TicketID:277140

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com