Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ซื้อตั๋วเครื่องเล่น genting ยังไงดีค่ะ ไปพ่อ-แม่-ลูก  

จะจอง ticket สวนสนุก genting  คือไม่เข้าใจค่ะ
1. Indoor Unlimited
2. Outdoor Unlimited
3. All Park Unlimited

หมายถึง เราซื้อ all park เล่นได้ทั้ง indoor และ outdoor และเครื่องเล่นทุกชนิดเลยใช่ไหมค่ะ หรือซื้อเฉพาะ outdoor ก็เล่นได้แต่ข้างนอกทั้งหมด
ทุกชนิด ยั่งงี้ไหมค่ะ รบกวนกูรู genting เข้ามาตอบหน่อยค่ะ please.

จากคุณ : ลูกแม่คนิ้ง
เขียนเมื่อ : 5 ก.ค. 53 22:11:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com