Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

#################### กระทู้ขอบคุณสำหรับมิตรภาพดีๆจาก เพื่อนๆคลับเรา ###########################  

ตามหัวข้อกระทู้เลยนะคะ

ขอบคุณนก นัท พี่ชง แป๋ว นะคะ แล้วก็ขอแสดงความยินดีกับน้องโบว์บัณฑิตใหม่ด้วยนะคะ

ขอบคุณมากๆที่ไปร่วมแสดงความยินดี ในวันที่ร้อนอบอ้าว วันที่คนเยอะจนสามารถเหยียบกันตายได้ วันที่โทรศัพท์ไม่มีคู่สาย วันที่หาใครไม่เจอเลย
ขอบคุณมากๆจริงๆสำหรับความพยายาม ความอดทน ขอบคุณสำหรับน้ำใจที่มีให้ ขอบคุณสำหรับของขวัญ แล้วไปร่วมแสดงความยินดีนะคะ ป๊อปซาบซึ้งใจมาก

และต้องขอโทษด้วยนะคะ ที่ป๊อปต้องรีบกลับ เพราะป๊อปเสร็จพิธีซ้อมตั้งแต่เก้าโมงเช้าแล้ว ร้อนและหมดแรงมากจริงๆ แต่ป๊อปจะไม่ลืมน้ำใจของชาวคลับทุกคนเลยนะคะ

วันนี้ป๊อปจะกลับออสเตรเลียแล้วค่ะ ป๊อปมาระยะสั้นๆแค่กลับมารับพระราชทานปริญญา เลยไม่มีเวลาได้อยู่เจอเพื่อนๆในงานมีตติ้งคลับ ก็ขอให้สนุกสนานกันถ้วนหน้านะคะ สำหรับคนใหม่ๆที่กำลังลังเลว่าจะไปดีไม่ไปดี ป๊อปก็จะบอกให้เลยว่า เพื่อนๆที่คลับเรา น่ารักมากๆค่ะ ได้ไปเจอเพื่อนๆก็ได้ใกล้ชิด ได้มาอยู่ในวังวนของมิตรภาพเรามากขึ้นอีกก้าว ไม่มีอะไรเสียหายแน่นอน

สำหรับคนที่ยังสงสัยว่าป๊อปกลับมาแล้ว ให้ส่งโปสการ์ดไปที่ไหน ก็ยังส่งไปที่ที่อยู่ที่ออสเตรเลียเลยนะคะ แล้วเจอกันในโปสการ์ดค่ะ

จากคุณ : poppiko
เขียนเมื่อ : 6 ก.ค. 53 10:54:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com