Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Ubud @ Bali มาเพื่อช็อป ช้อป และ ช็อป  

ตามชื่อกระทู้เลยค่ะ ตอนเริ่มทำรีวิวก็ขี้เกียจนิดๆ แถมมั่นใจว่ามาเป็นตัวช่วยไกด์เรื่องกิน นอน ช็อป แค่พอเป็นกระสาย

แต่ไหงทำไปทำมา มีคนมาเขี่ยถ่านให้ไฟคุ เลยเพลิดมาถึงกระทู้ 2 ซะงั้น แถมมานึกอีกที เอ๊ะ อิฉันนี่ก็ขาช็อปเหมือนกันแฮะ เอาน่าๆ ยังไงก็แพ้ที่บ้านขาดกระจุย

มาต่อกันที่ แมวอีกทีนะคะ อันนี้ของพี่สาวคะ ขานี้ของเขาจะออกแนวเก๋ๆ งานประณีตเนี๊ยบๆ และไม่โหล่ด้วยคะ รายนี้ได้แมวบ่าวสาวนั่งรถลากมาก แหม งามผิดของชาวบ้านซื้อมาเลยค่ะ อันนี้ราคาเริ่ม อิฉันลืมไปแระ รู้แต่ราคาปิดที่ 50000 Rph ซื้อร้านไหน ไม่แจ้งคะ ถามเยอะเด๋วอิฉันโดนเม้ง เอาเป็นว่า ข้าวของของพี่สาวเธอซื้ออยู่ละแวก Ubud Square 4 สายนั่นแระคะ

จากคุณ : ผึ้งน้อยต่อยหนัก
เขียนเมื่อ : 6 ก.ค. 53 11:55:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com