Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เกาะติดอินเทรนไปกับ The Blue Sky Resort @ Koh Payam  

สวัสดีค่า พี่ๆน้าๆขาเที่ยวชาว BP ทุกท่านน~~
วันนี้จะขออาสาพาทุกคนขึ้นรถลงเรือ ไปยัง 1 สถานที่ 1 รีสอร์ท
ที่หลายๆคนกล่าวถึงและอยากไปมากที่สุดอีกที่นึงค่ะ

The Blue Sky Resort @ เกาะพยาม

คุ้นชื่อใช่มั้ยคะ ^^ รีสอร์ทนี้มีชาว BP หลายท่านไป และนำมารีวิวเยอะเลย
จน จขกท ทนมิไหว แกะรอยตามไปจนได้ค่ะ ~~

สารภาพว่า ณ.วันที่ไปเดินงานท่องเที่ยวไทย และซื้อวอชเชอร์ของรีสอร์ทมา
ในราคาใบละ 20บาท !! ไม่ผิดค่ะ 20บาท!! แอบคิดในใจ
ทำไมมันถูกวุ้ย มีอะไรรึปล่าวเนี่ย แต่ก็สอยมา 2 ใบ >,<
เพราะมันถูกค่ะ!! แฮ่ๆ ชัดเจนนนน

ไปงานมาก็สอยมาหลายที่ หาข้อมูลไปมาอยู่ซักพัก จนวันนึง
โอ๊ะ เกาะนี้ รีสอร์ทนี้ที่เราซื้อมานี่ โหวววว สวยอ่า~~
แต่...ไม่เชื่อ ขอมาพิสูจน์ด้วยตนเอง 555+ เลยจัดแจงชวนก๊วนเพื่อนสาว
เปิดปฏิทิน เปิดๆ และจิ้มวันที่รีสอร์ทแนะนำ นั่นก็คือ วันเพ็ญ ขึ้น 15ค่ำ
ซึ่งตรงกับวันเสาร์ที่ 26 มิถุนายนพอดีค่ะ ตัดสินใจชั่วครู่และโทรจองเรียบร้อย

พร้อมกันรึยังคะ ถ้าพร้อมแล้ว ก็ลุยเล๊ยยย~~~~

**รูปในทู้นี้ อาจมีหลายแบบ หลาย format นะคะ เพราะเอามาจากหลายๆคน**
***ค่าเสียหาย อยู่ คูหา 103 นะคะ***

แก้ไขเมื่อ 09 ก.ค. 53 16:38:54

แก้ไขเมื่อ 06 ก.ค. 53 12:53:30

จากคุณ : มู๋น้อยลั้ลลา
เขียนเมื่อ : 6 ก.ค. 53 12:52:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com