Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[เบี้ยวคุง&แบนจัง]: Review:Japan[Day2]: พาเที่ยว DisneySea ค่ะ ^^{แตกประเด็นจาก E9439998}  

ประกาศเล็กๆค่ะ ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมและมาแจกกิ๊ฟให้ค่ะ อยากประกาศว่าอย่าแจกเฉยๆเลยนะคะ มาคอมเม้นเล็กๆ ช่วยรับกิ๊ฟกลับไปหน่อยน้า .. ปกติเราไว้แจกคนมาเม้นอ่า plzzz

ต่อค่ะ .. วันนี้เป็นวันที่2 ค่ะ เราจะไป Disney Sea กัน เตรียมเวลา 1 วันเต็มไว้โดยเฉพาะ เพราะต้องการดูพลุและโชว์ภาคค่ำค่ะ แนะนำนะคะ เราเคยไปฮ่องกงแล้วไม่ได้อยู่จนค่ำ เสียดายมากๆเลย

การเดินทาง: จะต้องมาลงที่สถานี MAIHAMA เพื่อเดินไปยัง TOKYO DISNEYLAND STATION
เพื่อไปรถ Disney Resort Line ค่ะ แต่หากจะเดินเข้าไปก็ได้เช่นกัน แต่เดินไป Disney Land จะใกล้กว่า

จากคุณ : LindtBear
เขียนเมื่อ : 6 ก.ค. 53 19:13:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com