Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เมื่อโปสการ์ดชุด OFFICIAL MASCOT ZAKUMI มีไม่ครบ 32 แบบ{แตกประเด็นจาก E9434425}  

วันนี้ไปสอยโปสการ์ดชุด OFFICIAL MASCOT ZAKUMI และชุด HOST CITY มาเพิ่มครับ และก็เพิ่งรู้ว่าโปสการ์ดชุด OFFICIAL MASCOT ZAKUMI มีไม่ครบ 32 ชาติ คุณบาส เจ้าหน้าที่สยามสปอร์ต เขาบอกมาแต่ไม่ได้ถาม Detail ว่าเพราะอะไรครับ

แถมวันนี้ไปถึงก็เกือบ 5 โมงเลยได้ไม่ครบ 31 ชาติที่อยากได้ตามที่ตั้งใจไว้ เพราะคุณบาสไม่ได้มาออกบูทแต่ให้รุ่นน้องมาแทน ทำให้ลายธงชาติบางชาติถูกขายไปก่อนแล้ว เซร็งจริงๆ อุตสาห์สั่ง order ไปแล้วนะเนี่ย แต่ก็เข้าใจเจ้าหน้าที่ครับว่าลูกค้าท่านอื่นก็อยากได้ลายสวยๆเช่นกันครับ

ยังขาดอีกหลายชาติเลยครับใครมีลายที่ผมไม่มีใจดีส่งมาให้บ้างก็ได้นะ 555

จากคุณ : nayroysoydao
เขียนเมื่อ : 10 ก.ค. 53 19:26:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com