Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*0* เสื้อมีตติ้ง คลับเรารักโปสการ์ด ปี3 ออกเดินทางแล้วนะคะ*0*{แตกประเด็นจาก E9440345}  

เรียบร้อยแล้วนะคะ สำหรับเสื้อที่ระลึก คลับเรารักโปสการ์ด ปี 3
ออกเดินทางตั้งแต่เมื่อวานเย็นๆ แล้วล่ะค่ะ คิดว่าในกรุงเทพน่าจะได้รับภายในวันอังคาร หรือวันพุธนี้ ส่วนต่างจังหวัด รอหน่อยนะจ้ะ ไม่น่าจะเกินอาทิตย์นี้ คงได้รับกันครบถ้วน

หากใครได้รับแล้ว ขาดเหลือหรือเกินยังไง หรือนานแล้วยังไม่รับเสื้อ ให้รายงานได้ในกระทู้นี้ได้เลยนะคะ จะช่วยเช็คให้ค่ะ

ใส่แล้วโพสต์รูปมาให้ดูบ้างก็ได้ เมื่อวานลืมเป็นนางแบบเฉพาะกิจไปเรยยมัวแต่วุ่นๆ

***แล้วอย่าลืมใครที่ไปงานมีตติ้ง เก็บเสื้อไว้ใส่ในวันงานด้วยนะคะ***

----ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่อาสาไปช่วยงานแพ็คเสื้อกันด้วยนะคะ---
ทุกคนน่ารักกันมากมาย ทำให้การทำงานเป็นไปอย่างสนุกสนาน
เหนื่อยค่ะ แต่ไม่ใช่ทำงานเหนื่อยนะคะ หัวเราะกันเหนื่อยค่ะ
ฮากันทั้งวัน ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า

ฝากกระทู้ลงชื่องานเข้ามีตติ้งของน้องตุ๊กตาด้วยนะคะhttp://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E9439810/E9439810.html
อยากให้ไปกันเยอะๆค่ะ รับรองงานนี้มันส์ค่ะ

จากคุณ : strawberry coffee
เขียนเมื่อ : 12 ก.ค. 53 10:06:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com