Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ความคืบหน้า เรื่องตั๋ว Air Asia  

จากที่เคยโพส เรื่องการจองตั๋วเครื่องบินกับ แอร์เอเซีย ผ่านทางหน้าเว็บไปนั้น
จากกระทู้ http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E9499134/E9499134.html

ตอนนี้มีความคืบหน้าครับ

ขณะนี้ได้ผมได้รับ E-mail ตอบกลับมาจาก customercareTH-donotrelpy@airasia.com

เรื่องแจ้งขอโทษ และคืนเงินเต็มจำนวนให้ครับ โดยจะทำการโอนเงินสู่บัตรเครดิตที่ใช้ชำระไป

ต้องขอขอบคุณ คนลาดพร้าว71 ที่แนะนำให้ติดต่อ คุณ tassapon CEO airasia ครับ

และขอบคุณอย่างสุดซึ้งกับคุณ tassapon ที่เสียสละเวลาลงมาช่วยเหลือครับ ขอบคุณจริงๆครับ

และขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาตอบและให้คำแนะนำนะครับ

จากคุณ : #zein_intelligence#
เขียนเมื่อ : 23 ก.ค. 53 13:25:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com