Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[กระทู้สำหรับอวดโปสการ์ด] ตั้งแต่วันที่ ๑๐ - ๒๓ กรกฎษคม ๒๕๕๓ จ๊ะ  

ก่อนจะอวดโปสการ์ด ขอเป็นตัวแทนพี่ ๆ น้อง ๆ ของคลับเรารักโปสการ์ด ร่วมแสดงความยินดีกับ น้องกบ [กบ...กิติมา]  และ พี่เป้ง ด้วยนะค่ะ ขออวยพรให้ทั้งสองคน จงประสบสิ่งที่หวังตั้งใจไว้ทุกประการ ไม่ว่าจะมีมารหรือสิ่งใดมาราวีขัดขวาง จงได้พ่ายแพ้ไปสิ้น สามารถฟันฝ่าอุปสรรค ขวากหนามต่าง ๆ จนสามารถดำเนิน ชีวิตไปถึงจุดหมายที่ทั้งสองได้ตั้งใจไว้ ขอให้มั่งมีด้วยลาภยศ สรรเสริญ มีชีวิตครอบครัว ที่ผาสุข ตลอดไป .. โอ้ย .. คิดได้ไงเนี่ย ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เสาร์ - อาทิตย์ นี้เป็นวันหยุดยาววววว ของใครหลาย ๆ คนใช่ไหมค่ะ บางคนคงเลือกออกไปพักผ่อนต่างจังหวัดกัน แต่หมูน้อยไม่มีโปรแกรมไปไหนค่ะ คงอาศัยช่วงที่กรุงเทพปลอดคนไปดูหนังสักเรื่อง อิอิ อยากดูตุ๊กกี้ เจ้าหญิงขายกบ ได้ดูหนังตัวอย่างแล้ว อย่างฮา

อีกอาทิตย์เดียวแล้วนะค่ะ เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่เราจะได้เจอกันตัวเป็น ๆ แล้วนะ .. ใครไม่ได้ไปอย่าได้อิจฉานะค่ะ .. เพราะคงมีภาพมาลงให้ตาร้อนกันแน่นอน อิอิ

กลับมาเข้าเรื่องของววันนี้ดีกว่า วันนี้มีโปสการ์ดมาอวดทั้งหมด ๓๒ ใบ ทั้งหมดมาจาก เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ในคลับล้วน ๆ จ๊ะ

ปล .. ใครอยากร่วมแจม ร่วมอวด จะสด จะแห้ง ไม่เกี่ยงจ๊ะ

zax

จากคุณ : Chanyanath P.
เขียนเมื่อ : 23 ก.ค. 53 13:29:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com