Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

#### รบกวน ผู้รู้ภาษจีน ดูตั๋วรถให้ทีครับ ####  

ตอนนี้ มาอยู่ที่เซิ่นเจิ้น ครับบ วันนี้ ไปซื้อตั๋วรถไฟมา

ขาไป วันพรุ่งนี้ ตั๋วเต็มหมดเลย  เลยต้องหาทางใหม่

ได้เป็นตั๋วรถบัสมาใหม่ใหม่  อยากทราบว่า ตั๋วที่ผมได้มา เนี่ย

ใช่เส้นทาง เซิ่นเจิ้น ไปกุ้ยหลิน วันพรุ่งนี้(24) เที่ยว 19.30 ใช่ป่าวครับ

แล้วเป็นรถบัสประเภทไหน นอน หรือนั่ง ยังไง ครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

เดี๊ยวดึกๆ ว่าจะรีวิวให้ชมกันครับ(ถ้าไม่เผลอหลับก่อน ^_^) ว่าวันนี้
ไปผจญภัยในต่างแดนเป็นยังไง

ปอลอ ถ้าบอกรายละเอียดตั๋วที่เป็นภาษาจีนทั้งหมดให้ ก็ยิ่งดีเลยครับ

*** แก้ไขเพิ่มเติม

แก้ไขเมื่อ 23 ก.ค. 53 22:23:36

จากคุณ : dodoman
เขียนเมื่อ : 23 ก.ค. 53 22:22:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com