Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิว"ไปเที่ยวปาย+ปางอุ๋ง+เชียงใหม่" กันเถอะ  

ทริปนี้ไปเที่ยวกัน 2 คนค่ะ 1ตากล้อง(คุณสามี)และ 1 นางแบบ(ภรรยา)  และ  1 ขาตั้งกล้องค่า   555  
3 วันกับการได้พักผ่อน กินเที่ยว ถ่ายรูป อย่างแท้จริง  รู้สึกว่าได้ให้กำไรกับชีวิตจริงๆ ค่ะ  ถ้ามีโอกาสคงกลับไปอีกแน่นอน
โม้มายาวละ  ตามโมไปเที่ยวกันเลยดีกว่าค่ะ

เริ่มแรกออกเดินทางด้วยเครื่องบิน TG ไรหว่าจำไม่ได้55 มันนานเกิน คริคริ
พอถึงสนามบิน พนักงานจากบริษัทรถเช่า(จำชือไม่ได้อีก  กรรมละ รีวิวนี้จะสำเร็จไหมน้อ)  คริคริ
มารอรับเราจากสนามบินแล้วค่ะ  ประมาณ 8 โมงเช้าวันอังคาร  (แป่ววันพุธค่ะ)  อารมณ์พาไป นิดหน่อยนึกว่าตัวเองเป็นปาล์มมี่   เริ่มแรกพนักงานก็พาไปบริษัทเค้าก่อน ไปรูดบัตรเครดิต กันวงเงินไว้ 20,000 บาท  ก่อนจะปล่อยเราสองคนไปเผชิญชะตากรรมกันตามลำพังคร่า  555
ออกเดินทางด้วยเจ้า  ฮอนด้า ซีวิคคันนี้  ไปกันเล้ย

จากคุณ : tangyon
เขียนเมื่อ : 25 ก.ค. 53 23:27:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com