Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอข้อมูลเที่ยวมิลาน อิตาลี่  

พอดีจะไปมิลานช่วงต้นเดือนหน้าค่ะ(จริงๆไปเรื่องงาน แต่มีเวลาว่างนิดหน่อย) คือมีเวลาหนึ่งวันเต็มที่มิลานไม่ทราบจะนั่งรถไปเที่ยวเวนิสได้มั้ย หรือควรจะเที่ยวแต่ในมิลานดีคือจริงๆไปถึงเช้าวันที่3 อยู่ที่นั่นเต็มวันในวันที่4แล้วกลับวันที่5ถึงกรุงเทพวันที่6เช้าน่ะค่ะ ไม่มีข้อมูลที่เที่ยวเท่าไรเลยค่ะ รู้แต่ที่น่าไปที่เดียวคือ Duomo และก็พอทราบว่ามิลานเป็นเมืองแฟชั่น แบรนด์เนม แต่ตัวเองก็ไม่ใช่ขาช้อปเท่าไร ไปยุโรปครั้งแรกก็อยากเดินเล่นถ่ายรูปสวยๆมากกว่า และก็อยากหาร้านอาหารอร่อยๆ(แต่ไม่แพงมาก)ทานเท่านั้นเอง

ใครมีข้อมูลหรือรูปถ่ายสวยๆมาแชร์กันได้นะคะ ขอบคุณมากเลยค่ะ

แก้ไขเมื่อ 26 ก.ค. 53 14:05:23

จากคุณ : เนรัญชา
เขียนเมื่อ : วันอาสาฬหบูชา 53 14:02:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com