Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนเซียน ญี่ปุ่น ตรวจแผนทีจ้า ขอบคุณมากๆครับ  

รบกวนเซียน ญี่ปุ่น ตรวจแผนทีจ้า ขอบคุณมากๆครับ

วางแผนจะไปช่วง ใบไม้เปลี่ยนสี ครับผม

ตามนี้เลยจ้า

ITINERY

DAY 1 : BKK – NRT

DAY 2 : NRT – NIKKO – TOCHOKU TEMPLE – KINUKAWA ONSEN

DAY 3 : NIKKO – EDO WONDER LAND – KEGON WATERFALL – CHUSENJI LAKE – NIKKO

DAY 4 : NIKKO – SENDAI – SHOPPING ICHIBANCHO – SENDAI CASTLE – SENDAI

DAY 5 : SENDAI – MUTSUSHIMA -  SENDAI

DAY 6  : SENDAI - HIRAIZUMI – CHUZONJi TEMPLE – MOTSUJI TEMPLE - EIBIKEI GORGE – IWAI RIVER - SENDAI

DAY 7 : SENDAI – TOKYO – FREE AT TOKYO

DAY 8  : TOKYO - DISNEY SEA - TOKYO

DAY 9 31/10 : TOKYO – NARITA/KANSAI AIRPORT/NAGOYA AIRPORT - BKK

คำถามครับ
1. มีสถานที่เที่ยวแนะนำเพิ่มเติมมั้ยครับ
2.ที่ KINUKAWA ONSEN เราควรจะจองยังไงดีครับ หรือ มี ออนเซนที่อื่นแนะนำมั้ยครับ
3. ควรซื้อ JR มั้ยอ่ะครับ แบบ 7 วัน หรือ ยังไงดี
4.ที่ MUTSUSHIMA มีอะไรน่าเที่ยวบ้างครับ
5.ที่ HIRAIZUMI เห็นเขาบอกมีล่องเรือ ไม่รู้ ล่องที่ไหนยังไง แนะนำทีจ้า
6.เหนคนบอกที่ BANDAI สวย แต่ไม่รู้จะจัดไปยังไงดีครับ มีคำแนะนำมั้ยครับ ใครเคยไปมั่ง
7.สนามบินที่ นาโกย่า มีรถไฟไปถึงมั้ยครับ ดูใน HYPER แล้วมันมีแต่ให้ขึ้นรถที่ไม่มีบอกเที่ยวด้วย เลย งงๆ
8.ขอบคุณมากๆครับ พี่ๆใจดีทุกท่านเลย

มีอะไรเพิ่มเติม แนะนำได้เลยนะครับ

จากคุณ : จูกัดน้อย
เขียนเมื่อ : วันเข้าพรรษา 53 20:25:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com