Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิวครั้งแรกฉลองล๊อคอินค่ะ **รวมมิตรโอไดบะ โตเกียว**  

หลังจากที่แอบซุ่มมาดูดข้อมูลต่าง ๆ ในพันทิปเป็นเวลานานแสนนาน ในที่สุดวันนี้ก็ได้มีล๊อคอินเป็นของตัวเองสักทีค่ะ
ตั้งใจมานานแล้วว่าจะขอโอกาสมารีวิวตอบแทนข้อมูลความรู้ดีๆที่แอบมาดูดไปบ่อยๆซะหน่อย แอบตื่นเต้นนิดๆนะคะเนี่ยะ

ขอเกริ่นนิดนึงก่อนเริ่มนะคะ คือ จขกท. เนี่ยะ มาทำงานที่ญี่ปุ่นเป็นระยะเวลาประมาณสองปีแล้วค่ะ
แต่ว่าเนื่องจากไม่มีล๊อคอินของพันทิป ก็เลยไม่มีโอกาสได้มารีวิวเสียที หลายๆทริปในนี้ดองไว้นานมากแล้วล่ะค่ะ T_T
แต่เป็นหลายๆ ทริปที่ จขกท. ชอบมาก เผื่อว่าจะได้ใช้เป็นข้อมูลเพิ่มเติมสำหรับเพื่อนๆที่ต้องการจะมาเที่ยวญี่ปุ่นนะคะ

แต่ขอออกตัวนิดนึงเลยว่า รูปที่เอามาลงอาจจะไม่มีรายละเอียดการเดินทางหรือว่าสถานที่มากมายนะคะ
เพราะว่าไม่ค่อยได้ถ่ายไว้มากมายน่ะค่ะ (จริงๆ เพราะติดรูป จขกท. กับเพื่อนร่วมทริปต่างหาก T_T แหะๆ)
ยังไงถ้าเรทติ้งดี หรือว่ามีเพื่อนๆใจดีมาช่วยคอมเมนท์ ครั้งต่อไปที่มีโอกาสได้ไปเที่ยว จะตั้งใจถ่ายรูปให้เยอะกว่าเดิมเลยค่า (แอบขอเรียกเรทติ้งนิดนึง จะมีใครว่าไหมคะเนี่ยะ อิอิ)

จากคุณ : Smiley_Season
เขียนเมื่อ : 29 ก.ค. 53 18:50:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com