Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วิตกมากครับ ช่วย confirm หน่อยครับ  

คือจะไป macau-hongkong กับ air asia วันพุธที่  4 เช้า ลง macau ครับ แต่พอมาดู passport แฟน หมดอายุ 12 jan 2011 ครับ เลยวิตกมากเลยว่าจะได้ไปหรือเปล่า

พอหาข้อมูลจากในเนต ก็ได้ข้อมูลว่า ทั้งสองที่ เหลือเกิน 30 วันไปได้ แต่พอโทรไปถาม air asia ก็บอกว่าไม่ได้
จะไปทำใหม่ก็ไม่ทันแล้วครับ พอจะเลื่อนตั๋วก็เต็มอีก หรือสายการบินอื่นก็คงแพงมาก(จอง 0 บาทไว้ ต้งแต่ปีก่อน)

รบกวนเพือนๆขอข้อมูลด้วยครับ ว่าควรทำไงดี เพราะจองที่พักไว้หมดแล้วครับ ลางานไว้แล้วด้วย วิตกมากๆเลย

จากคุณ : OhhcooL
เขียนเมื่อ : 31 ก.ค. 53 13:12:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com