Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยโหวตหน่อยค่ะ จะไปฮันนีมูน ไปกับทัวร์ หรือ backpack ไปดี  

ไปกับทัวร์ (5 คน)
  backpack ไปเอง (32 คน)

13.51%
  ไปกับทัวร์ (5 คน)
 86.49%
  backpack ไปเอง (32 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 37 คน

เราจะแต่งงานปลายเดือนตุลานี้ค่ะกำลังหาสถานที่ฮันนีมูนอยู่

เพื่อนๆช่วยแนะนำสถานที่หน่อยนะคะ ช่วงเวลา ปลายตุลา - ต้นพฤศจิกา ไปที่ไหนดี อยากไปต่างประเทศค่ะ (ปกติเที่ยวเมืองไทยบ่อยแล้ว) งบประมาณคนละไม่เกิน 3-5หมื่นนะคะ (แต่ต่ำกว่าได้ อิอิ)

และอยากให้เพื่อนๆช่วยโหวตว่า ถ้าเป็นเพื่อนๆจะเลือกไปกับทัวร์หรือเลือกไปเองค่ะ

ถ้าไปเอง ก้อเป็นส่วนตัวดี ไม่ต้องรีบเร่ง มีเวลากุ๊กกิ๊ก ชมนกชมไม้ แต่กลัวว่าจะเหนื่อย หลงทาง ทะเลาะกันได้

หรือไปกับทัวร์ ก้อสบายๆ ชิวๆ ไม่เหนื่อย แต่ไม่เป็นส่วนตัว แอบเขิน ฯลฯ

จากคุณ : เด็กหญิงกล้วยบด
เขียนเมื่อ : 2 ส.ค. 53 15:46:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com