Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนดูแผน โอซาก้า ญี่ปุ่น 5 วันหน่อยครับ  

คื่อกำลังสงสัยเรื่อง osaka unlimited one day กับ 2 days มันต่างกันอย่างไรเหรอครับ เห็นแพงกว่าแค่ 700 มันสามารถเข้าแหล่งท่องเที่ยวได้เหมือนกันหรือเปล่า และเข้าได้ สองวันหรือวันแรกเหรอครับ

และ ถ้าซื้อ Kansai truu pass จะสามารถใช้แยกวันได้ไหมครับ สองวันแรก กับวันสุดท้ายนะครับ

ไปถึง โอซาก้า
07.00 วันแรก ใช้ kansai truu pass จากสนามบิน มาเช็คอิน ไปฮิเมจิ (ดูปราสาทอย่างเดียว ) กับมา โกเบ หาอะไรทาน กลับนอน โอซาก้า

วันสองไป นาราดูกวาง กับเกียวโต

วันสาม - วันสี่ ก็ไปเที่ยวตาม osaka unlimited

วันที่ 5 ไป เกียวโต ก่อนกลับโอซาก้าใช้ kansai truu ไปสนามบิน

มันสามารถใช้แยกได้ไหมครับ kansai tru pass

ขอบคุณครับ

จากคุณ : mr_a_krub
เขียนเมื่อ : 2 ส.ค. 53 21:18:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com